Icelandic

From FedoraProject

Revision as of 08:23, 20 April 2010 by Sveinki (Talk | contribs)

(diff) ← Older revision | Latest revision (diff) | Newer revision → (diff)
Jump to: navigation, search

Íslenska - Icelandic - is_IS

Language spoken in Iceland.

Plural-Forms: nplurals=2; plural=n != 1
or
Plurals: (n%10!=1 || n%100==11)

Allir eru velkomnir í að leggja hönd á plóginn við að þýða Fedora á íslensku.

Íslensku þýðingarskrárnar eru geymdar á translate.fedoraproject.org

Flestir FOSS þýðendur fylgjast með póstlistum rglug.org og fsfi.is, ekki hika við að senda fyrirspurnir þangað.